Thuốc Ibuprofen 200mg thành phần chính ibuprofen, thuốc dùng để chống đau và viêm từ nhẹ đến vừa: Thống kinh, nhức đầu và đau nửa đầu, đau răng, viêm khớp
Thuốc Ibuprofen 200mg thành phần chính ibuprofen, thuốc dùng để chống đau và viêm từ nhẹ đến vừa: Thống kinh, nhức đầu và đau nửa đầu, đau răng, viêm khớp
Thuốc Ibuprofen 200mg thành phần chính ibuprofen, thuốc dùng để chống đau và viêm từ nhẹ đến vừa: Thống kinh, nhức đầu và đau nửa đầu, đau răng, viêm khớp